Hỏi & Đáp

Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời :Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm
Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Cơ quan, đơn vị trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiCơ quan, đơn vị trả lời
1Thi vien chức giáo viên 2019huyền Anh16/10/2019Sở Nội vụ
2Tai nạn lao độngNguyễn văn công15/10/2019Sở Lao động, Thương binh và Xã hội
3Kế hoạch thi viên chức giáo dục năm 2020nguyễn Thị Loan15/10/2019Sở Nội vụ
4Thời gian thi tuyển công chức năm 2019Nguyễn Quỳnh Anh11/10/2019Sở Nội vụ
5đề nghi công ty điện lực bắc ninh lắp công tơ một giáhoàng văn thuận08/10/2019Sở Công thương
6Thi Viên Chức cho nhân viên TYT xãBảo Khánh08/10/2019Sở Y tế
7sửa chữa điện chiêu sánghoàng văn thuận08/10/2019UBND Thành phố Bắc Ninh
8Phản ánh kiến nghịNguyễn Văn Lĩnh07/10/2019Sở Lao động, Thương binh và Xã hội
9Thời gian áp dụng phạt nguội đối với phương tiện giao thông tại Thành phố Bắc NinhNguyễn Thị Lan07/10/2019Sở Giao thông vận tải
10Lắp đặt camera giao thôngNguyễn Quang Trung01/10/2019UBND Huyện Quế Võ
11Phạm vi dịch vụ giới thiệu việc làmNgô Thị Hải Chiến30/09/2019Sở Lao động, Thương binh và Xã hội
12Hỏi về phụ cấp kiêm nhiệmTrần khánh ly27/09/2019Sở Nội vụ
13Thi soạn giáo án thi viên chứcNguyễn Thị Mỹ Linh27/09/2019Sở Nội vụ
14Đóng góp đầu năm học bậc tiểu học.Nguyễn hữu thao26/09/2019Sở Giáo dục và Đào tạo
15Kế hoạch thi tuyển vien chức giáo dục 2019Huyền Anh26/09/2019Sở Nội vụ
16Đèn giao thông tại nút giao Nội Duệ-Tri Phương với Đường 295Cường25/09/2019Sở Giao thông vận tải
17Trả sổ bảo hiểm xã hộiNguyễn thị hằng23/09/2019Sở Lao động, Thương binh và Xã hội
18Xin thông tin qui hoạch của mảnh đất đang sử dụngNguyen Le Minh23/09/2019Sở Tài nguyên và Môi trường
19cấp chứng chỉ hành nghềNguyễn Thị loan22/09/2019Sở Y tế
20Đất nông nghiệp có quyết định thu hồi chưa đền bù hiện nay vẫn đang cấy có dc gia hạn sử dụng đất và chuyển nhượng hay không?Nguyễn như đại21/09/2019Sở Tài nguyên và Môi trường
Số dòng / trangTrang 1/62|<<12345>>|